Sáng 18/7 tại nghĩa trang Liệt sĩ Huyện Củ Chi, đoàn công tác của Trường Đại học Lao động – Xã hội (CSII) do TS. Phạm Ngọc Thành – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Lao động – Xã hội, Bí thư Đảng uỷ Bộ phận, Giám đốc Cơ sở II làm trưởng đoàn đã đến dâng hương tưởng nhớ Mẹ Việt Nam anh hùng...
Sáng ngày 30 tháng 06 năm 2024, tại Hội trường A1, Ban Chấp hành Hội Sinh viên Trường Đại học Lao động - Xã hội (CSll) long trọng tổ chức Lễ ra quân Chiến dịch tình nguyện Mùa hè xanh lần thứ 31 năm 2024”
Công tác xã hội là một nghề, một lĩnh vực chuyên nghiệp nhằm cung cấp các hỗ trợ cần thiết giúp cá nhân, gia đình, nhóm người và cộng đồng khó khăn giải quyết vấn đề của họ
Trường Đại học Lao động – Xã hội Cơ sở 2 quyết định tổ chức Hội thảo cấp trường với chủ đề: “Ứng dụng khoa học công nghệ vào hoạt động đổi mới sáng tạo trong giảng dạy đại học khối ngành kinh tế”
Sáng 18/7 tại nghĩa trang Liệt sĩ Huyện Củ Chi, đoàn công tác của Trường Đại học Lao động – Xã hội (CSII) do TS. Phạm Ngọc Thành – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Lao động – Xã hội, Bí thư Đảng uỷ Bộ phận, Giám đốc Cơ sở II làm trưởng đoàn đã đến dâng hương tưởng nhớ Mẹ Việt Nam anh hùng...
Công tác xã hội là một nghề, một lĩnh vực chuyên nghiệp nhằm cung cấp các hỗ trợ cần thiết giúp cá nhân, gia đình, nhóm người và cộng đồng khó khăn giải quyết vấn đề của họ
Sáng ngày 30 tháng 06 năm 2024, tại Hội trường A1, Ban Chấp hành Hội Sinh viên Trường Đại học Lao động - Xã hội (CSll) long trọng tổ chức Lễ ra quân Chiến dịch tình nguyện Mùa hè xanh lần thứ 31 năm 2024”
Trường Đại học Lao động – Xã hội Cơ sở 2 quyết định tổ chức Hội thảo cấp trường với chủ đề: “Ứng dụng khoa học công nghệ vào hoạt động đổi mới sáng tạo trong giảng dạy đại học khối ngành kinh tế”
Vào lúc 13h30p’ ngày 07/06/2024 (Thứ sáu) tại Hội trường 03.B3, Khoa Công tác xã hội đã tổ chức thành công chương trình Tọa đàm “Cơ hội nghề nghiệp: Từ giảng đường đến thực tiễn”.
Sáng ngày 26/05/2024, Talkshow "Tri thức văn hóa tộc người: Một số vấn đề cần thiết cho việc thực hành nghề Công tác xã hội" đã diễn ra thành công với sự tham gia, chia sẻ giữa TS. Trần Minh Hường cùng sinh viên ngành công tác xã hội
Sáng ngày 19 tháng 5 tại Trường Đại học Lao động Xã hội Cơ sở 2, Phòng Công tác Sinh viên đã tổ chức chương trình “Sinh viên và việc làm” năm 2024.
Hoạt động tư vấn định hướng nghề nghiệp năm 2024 của các doanh nghiệp và sinh viên nhà trường
Lễ ký kết biên bản ghi nhớ thỏa thuận hợp tác đào tạo giữa Trường Đại học Lao động – Xã hội (CSII) và Trường Trung Cấp Kỹ Thuật và Nghiệp vụ Công đoàn Bình Dương
Ngày 18/3/2024; tại phòng họp H2, tại Cơ sở II Trường Đại học Lao động - Xã hội đã tổ chức nghiệm thu cấp đề tài “Rào cản trong lĩnh vực việc làm đối với người khuyết tật tại thị trấn Hóc Môn, huyện Hóc Môn"